>>วันที่ 20 มีนาคม 2566
⏩ นายไพโรจน์ จันทรอด ผู้อำนวยการเขตหนองจอก เป็นประธานเปิดงานนิทรรศการวิชาการ เครือข่ายโรงเรียนที่ 41 ประกอบด้วย โรงเรียนสุเหร่าหะยีมินา โรงเรียนบ้านลำต้นกล้วย โรงเรียนอิสลามลำไทร และโรงเรียนสุเหร่าอีรั้ว >> ภายใต้ชื่องาน… “เรียนอย่าแบด แซดอย่าบ่อย สู้อย่าถอย ค่อยๆ สร้างพลังใจ” <<
⏩ โดยมีนายศักดิ์ชัย ศิริวรรณ และ นายพิสิษฐ์ ดิษฐ์บรรจง ผู้ช่วยผู้อำนวยการเขตหนองจอก รวมทั้งหัวหน้าฝ่ายการศึกษา สำนักงานเขตหนองจอก ผู้บริหารสถานศึกษาในเครือข่าย คณะครู นักเรียน ร่วมกิจกรรม ฯ ณ เวทีอเนกประสงค์ โรงเรียนสุเหร่าหะยีมินา แขวงหนองจอก เขตหนองจอก
⏩ ทั้งนี้ เพื่อให้ผู้เรียน และครูผู้สอน ได้มีโอกาสแสดงความรู้ ความสามารถ กล้าคิด กล้าทำ กล้าแสดงออก และเป็นการนำเสนอผลงานการจัดการเรียนการสอนในรอบปีการศึกษาที่ผ่านมา และพิธีมอบประกาศเกียรติบัตรให้กับครูดีเด่น และรางวัลประกวดสื่อการสอนดีเด่นให้กับคุณครูในโรงเรียนเครือข่ายด้วย
#เรียนดี
#สร้างสรรค์ดี