วันที่ 12 พ.ย. 2566
นางสาวสุชิรา ศิลานนท์ ผู้อำนวยการเขตวัฒนา พร้อมด้วยนางสาวพิมพ์จุฑา สกุนสิทธิ์ธาดา ผู้ช่วยผู้อำนวยการเขตวัฒนา ตรวจเยี่ยมและดูแลความเรียบร้อยในการจัดการเลือกตั้งเพื่อให้การดำเนินงานเป็นไปอย่างโปร่งใส่ สุจริต และเที่ยงธรรม ในหน่วยเลือกตั้งผู้แทนเกษตรกร หน่วยเลือกตั้งที่ 1 เขตวัฒนา ณ ห้องประชุมนันทศักดิ์เรืองเดช ชั้น 7 สำนักงานเขตวัฒนา โดยมีนางสุนิษา สุตะนนท์ หัวหน้าฝ่ายพัฒนาชุมชนฯ เป็นประธานกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง
> ทั้งนี้ การเลือกตั้งผู้แทนเกษตรกร พ.ศ. 2566 กำหนดให้มีการเลือกตั้งพร้อมกันทั่วประเทศในวันอาทิตย์ที่ 12 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 – 15.00 น.
>> โดยสำหรับเขตวัฒนา มีบัญชีรายชื่อผู้มีสิทธิเลือกตั้ง จำนวน 43 ราย ซึ่งได้มาเเสดงตนใช้สิทธิเลือกตั้ง รวมทั้งสิ้น จำนวน 3 ราย